
आमदार शेखर निकम यांची वचनपूर्ती; वाणी आळीतील राम मंदिर सभागृहाचे भूमिपूजन
विशेष नागरी सुविधा योजनेंतर्गत निधी मंजूर; नगराध्यक्ष उमेश सकपाळ यांच्यासह पदाधिकाऱ्यांनी मानले आभार
चिपळूण : शहरातील वाणी आळी येथील राम मंदिर सभागृहाच्या कामाचे भूमिपूजन आमदार शेखर निकम यांच्या हस्ते उत्साहात करण्यात आले. राज्य शासनाच्या विशेष नागरी सुविधा योजनेंतर्गत या सभागृहासाठी निधी मंजूर करण्यात आला आहे. परिसरातील नागरिकांची मागणी पूर्ण झाल्याने नागरिकांमध्ये समाधानाचे वातावरण आहे.
वाणी आळी परिसरातील धार्मिक, सामाजिक आणि सार्वजनिक कार्यक्रमांसाठी सभागृहाची आवश्यकता लक्षात घेऊन या कामासाठी निधी उपलब्ध करून देण्यात आला. सभागृहाची उभारणी पूर्ण झाल्यानंतर नागरिकांना विविध कार्यक्रमांसाठी हक्काची जागा उपलब्ध होणार आहे.
नागरिकांच्या मागणीला सकारात्मक प्रतिसाद
वाणी आळी परिसरातील नागरिकांची मागणी लक्षात घेऊन राम मंदिर सभागृहासाठी निधी मंजूर करून दिल्याबद्दल नगरसेवक निहार कोवळे यांनी आमदार शेखर निकम यांचे आभार मानले. नागरिकांना दिलेल्या शब्दाची पूर्तता करण्यासाठी आमदारांनी पुढाकार घेतल्याने या विकासकामाला विशेष महत्त्व प्राप्त झाले आहे.
या भूमिपूजन सोहळ्याला नगराध्यक्ष उमेश सकपाळ यांची प्रमुख उपस्थिती होती. शहरातील नागरी सुविधा अधिक सक्षम करण्यासाठी आणि नागरिकांच्या गरजांना प्राधान्य देण्यासाठी अशा विकासकामांची महत्त्वपूर्ण भूमिका असते. राम मंदिर सभागृहामुळे परिसरातील नागरिकांना धार्मिक, सामाजिक आणि सार्वजनिक कार्यक्रमांचे आयोजन करणे सुलभ होणार आहे.
मान्यवरांची उपस्थिती
या वेळी नगराध्यक्ष उमेश सकपाळ, उपनगराध्यक्ष रुपाली दांडेकर, शहराध्यक्ष मिलिंद कापडी, नगरसेवक निहार कोवळे, नसरीन खडस, शशी मोदी, दादा खेडेकर, शैलेश टाकले, नीता साडविलकर, बिलाल पालकर, नयन साडविलकर, सुनील खेडेकर, संजय साडविलकर, दादू गूढेकर, श्रीकृष्ण खेडेकर, समीर काझी, रुही खेडेकर, मयूर कोळवणकर, सचिन साडविलकर, राजा खातू आणि प्रथमेश डाकवे आदी मान्यवर उपस्थित होते.
नागरिकांची मागणी, लोकप्रतिनिधींचा सकारात्मक प्रतिसाद आणि विकासकामाला मिळालेली मंजुरी यामुळे वाणी आळी येथील राम मंदिर सभागृहाचे भूमिपूजन परिसराच्या दृष्टीने महत्त्वपूर्ण ठरले आहे.




