महिला दिनानिमित्त भाजपा रत्नागिरी शहर महिला मोर्च्याच्यावतीने विविध स्पर्धांचे आयोजन

_रत्नागिरी: भारतीय जनता पार्टी शहर महिला मोर्चा रत्नागिरी(दक्षिण) च्या वतीने दिनांक 8 मार्च जागतिक महिला दिनानिमित्त रत्नागिरी शहरातील महिलांसाठी विविध कार्यक्रमांचे आयोजन करण्यात आले आहे.यामध्ये शुक्रवार दिनांक 8 मार्च रोजी सकाळी १०.३० ते ११.३० या वेळेत रांगोळी स्पर्धा व हेअर स्टाईल स्पर्धा,भारतीय जनता पक्ष कार्यालय.प्रमोद महाजन क्रीडा संकुल शेजारी ,रत्नागिरी येथे होणार असून सायं.४.०० ते ७.०० या वेळेत *होम मिनिस्टर स्पर्धा व बक्षीस वितरण समारंभ गुरुकृपा मंगल कार्यालय* पऱ्याची आळी, येथे होणार आहे.बक्षीस वितरण समारंभाला प्रमुख पाहुणे म्हणून रत्नागिरीतील *सी.ए. संस्थेच्या अध्यक्षा सौ.अभिलाषा मुळ्ये* उपस्थित राहून मार्गदर्शन करणार आहेत.यावेळी महीला पञकार यांचा सन्मान करण्यात येणार आहे व भारतीय जनता पक्षाच्यावतीने शहरातील महिला विशेष कार्यकारी अधिकारी पदावर नियुक्ती झाली त्यांना ही सन्मानित करण्यात येणार आहे अधिक माहितीसाठी व स्पर्धेच्या नाव नोंदणीकरिता सौ.पल्लवी पाटील,मो.9975553744, सौ. सायली बेर्डे,मो.7038393666 सौ.शोनाली आंबेरकर,मो.7261981830, सौ.संपदा तळेकर,मो.8806500180, सौ.रेशम तोडणकर,मो.8767252616 सौ.सुप्रिया रसाळ,मो.7875711500 यांना संपर्क करावा. या कार्यक्रमांमध्ये शहरातील महिलांनी जास्तीत जास्त संख्येने सहभागी व्हावे असे आवाहन भाजपा रत्नागिरी शहर महिला मोर्चा यांच्यावतीने करण्यात आलेले आहे.www.konkantoday.com

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button