आमदार शेखर निकम यांनी चिपळूणमधील व्यापाऱ्यांना दिल्या दीपावलीच्या शुभेच्छा

चिपळूण : चिपळूण-संगमेश्वर विधानसभा मतदार संघाचे आमदार शेखर निकम यांनी दीपावलीनिमित्त शहरातील व्यापाऱ्यांना प्रत्यक्ष भेट देऊन शुभेच्छा दिल्या. ही परंपरा आमदार शेखर निकम दरवर्षी पाळत आले आहेत आणि यंदाही त्यांनी ही परंपरा जिवंत ठेवली आहे.

दरवर्षीच्या प्रमाणे यंदाही चिपळूण व देवरुख बाजारपेठेतील व्यापाऱ्यांना दीपावलीच्या दिवशी भेट देऊन आमदारांनी त्यांना आनंददायी संदेश दिला. या वेळी त्यांनी व्यापाऱ्यांशी संवाद साधून त्यांच्या समस्या आणि अपेक्षा जाणून घेतल्या, तसेच आगामी वर्षात व्यवसायाच्या उन्नतीसाठी आवश्यक सहकार्य करण्याचा आश्वासन दिले.

या भेटीदरम्यान आमदार शेखर निकम यांच्या सोबत शहराध्यक्ष मिलिंद कापडी, कार्यकर्ते मनोज जाधव आणि राष्ट्रवादी काँग्रेस पक्षाचे इतर पदाधिकारी उपस्थित होते. उपस्थितांनी आमदारांच्या या पुढाकाराचे कौतुक केले आणि दीपावलीच्या शुभेच्छा स्वीकारल्या.

आमदार शेखर निकम यांच्या या भेटीमुळे व्यापाऱ्यांमध्ये उत्साह निर्माण झाला असून, त्यांना नगरविकास आणि व्यवसायाच्या प्रगतीसाठी चालू ठेवले जाणारे सहकार्य प्रेरणादायी ठरेल, असे स्थानिक व्यापारी आणि नागरिकांनी व्यक्त केले.

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button