गणपतीपुळे समुद्राला उधाण, पर्यटकांनी समुद्रात न उतरण्याचे आवाहन


रत्नागिरी तालुक्यातील गणपतीपुळे समुद्राने रूद्रावतार धारण केला असून मोठे उधाण आले आहे. जागोजागी मोठ्या प्रमाणात खड्डे पडल्याने भाविक, पर्यटकांना समुद्रस्नानाला न जाण्याचे आवाहन ग्रामपंचायतीच्यावतीने करण्यात आले आहे. समुद्र किनारी बांधण्यात आलेल्या संरक्षक भिंतीवर लाटा जोराने आदळत आहेत. भाविक, पर्यटक तरीदेखील समुद्रास्नानाला जात आहेत. गणपतीपुळे ग्रामपंचायतीच्या जीवरक्षकांनी ध्वनीक्षेपकाद्वारे समुद्रस्नानाला न जाण्याचे आवाहन केले आहे. तरीदेखील भाविक, पर्यटक ग्रामपंचायतीच्या सूचनांकडे दुर्लक्ष करून समुद्र स्नानाला जात आहेत. श्री देव गणपतीपुळे देवस्थानचे सुरक्षा रक्षक, पोलीस कर्मचारी, ग्रामपंचायतीचे जीवरक्षक यांच्यामार्फत समुद्र स्नानाला न जाण्याचे आवाहन केले जात आहे. गणपतीपुळे परिसरात सायंकाळी मेघगर्जनेसह मुसळधार पाऊस पडला. गणपतीपुळे समुद्रात कोणतीही दुर्घटना घडू नये, यासाठी पोलीस यंत्रणा, ग्रामपंचायत, संस्थांचे कर्मचारी अथक परिश्रम घेत आहेत. www.konkantoday.com

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button