नॉर्थ ईस्ट एक्स्प्रेस ट्रेनचे २१ डबे रुळावरून घसरल्याने अनेक लोक जखमी

बक्सर जिल्ह्यातील रघुनाथपूर स्थानकाजवळ नॉर्थ ईस्ट एक्स्प्रेस ट्रेनचे २१ डबे रुळावरून घसरल्याने किमान चार जणांचा मृत्यू झाला असून सुमारे ५० लोक जखमी झाले आहेत, असे एका अधिकाऱ्याने सांगितले. पूर्व मध्य रेल्वेच्या दानापूर विभागातील रघुनाथपूर स्थानकाजवळ बुधवारी सकाळी 21.35 वाजता नॉर्थ ईस्ट एक्सप्रेस ट्रेन आनंद विहार टर्मिनल, दिल्ली येथून आसाममधील कामाख्याला जात असताना तिचे 21 डबे रुळावरून घसरले. “स्थानिक जिल्हा प्रशासनाकडून सुमारे 50 जण जखमी झाल्याची माहिती मिळाली आहे,” असे मुख्य जनसंपर्क अधिकारी पूर्व मध्य रेल्वे झोनचे (सीपीआरओ) बीरेंद्र कुमार यांनी सांगितले. स्थानिक आणि जिल्हा प्रशासनाने प्रवाशांची सुटका केली आणि गंभीर जखमींना AIIMS पाटणा येथे पाठवले आहे. रेल्वे अधिकारी घटनास्थळी उपस्थित आहेत, असेही त्यांनी सांगितले. पूर्व मध्य रेल्वेचे (ईसीआर) महाव्यवस्थापक तरुण प्रकाश यांनी सांगितले की, “मृत्यूची पुष्टी झाली आहे, आणि बचाव कार्य सुरू आहे. 21 डबे रुळावरून घसरले आहेत.”

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button