आदित्य ठाकरेंविरोधात एफआयआर दाखल

0
39

ठाकरे गटाचे नेते आदित्य ठाकरे, सुनील शिंदे आणि सचिन अहिर यांच्याविरोधात मुंबईतील एनएम जोशी पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे.मुंबई पोलिसांनी आयपीसीच्या कलम १४३, १४९, ३२६ आणि ४४७ नुसार गुन्हा दाखल केला आहे.

पोलिसांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, आदित्य ठाकरे आणि इतर नेत्यांनी १६ नोव्हेंबरच्या रात्री हा पूल बेकायदेशीरपणे उघडला होता. लोअर परळच्या डिलेड रोड ब्रिजचे उद्घाटन आदित्य ठाकरे यांच्या हस्ते झाले होते, मात्र BMC अधिकाऱ्यांचे म्हणणे आहे की पुलाचे काम अद्याप बाकी आहे आणि त्यापूर्वीच हा पूल खुला करण्यात आला होता.
आदित्य ठाकरे, सुनील शिंदे, सचिन अहिर, माजी नगराध्यक्षा किशोरी पेडणेकर, माजी नगराध्यक्षा श्रीमती स्नेहल आंबेकर हे 15 ते 20 अनोळखी कामगारांसह पुलावर पोहोचले आणि बेकायदेशीरपणे पुलाचे उद्घाटन केले. बीएमसीच्या परवानगीशिवाय हा पूल वाहतुकीसाठी पूर्णपणे तयार नव्हता. 17 नोव्हेंबर रोजी, पुलाच्या उद्घाटनानंतर, बीएमसीने माहिती मिळाल्यानंतर त्यांच्याविरोधात पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल केली.
www.konkantoday.com

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here